For Quick Alerts
    ALLOW NOTIFICATIONS  
    For Daily Alerts

    78வது கோல்டன் குளோப் விருதுகள்: பரிந்துரைப் பட்டியலில் இடம்பிடித்த படங்கள் என்னன்னு பாருங்க!

    |

    லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ்: 78வது கோல்டன் குளோப் விருதுகளுக்கான பரிந்துரை பட்டியல் இன்று வெளியாகி உள்ளது.

    நெட்பிளிக்ஸில் வெளியான தி கிரவுன் வெப்சீரிஸ் அதிகபட்சமாக 5 பிரிவுகளின் கீழ் பரிந்துரை பட்டியலில் முன்னிலையில் உள்ளது.

    78th Golden Globe Nominations a complete list!

    கிறிஸ்டோபர் நோலனின் டெனெட், சர்ச்சையை கிளப்பிய போராட் சப்சீக்வென்ட் மூவி உள்ளிட்ட படங்களும் நாமினேசனில் இடம்பெற்றுள்ளன.

    இந்த மாத (பிப்., 28) இறுதியில் கோல்டன் குளோப் விருது விழா பிரம்மாண்டமாக நடைபெற உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

    சிறந்த நடிகர் (டிராமா)

    Riz Ahmed (Sound of Metal)

    Chadwick Boseman (Ma Rainey's Black Bottom)

    Anthony Hopkins (The Father)

    Gary Oldman (Mank)

    Tahar Rahim (The Mauritanian)

    சிறந்த நடிகை (டிராமா)

    Carey Mulligan (Promising Young Woman)

    Frances McDormand (Nomadland)

    Vanessa Kirby (Pieces of a Woman)

    Viola Davis (Ma Rainey's Black Bottom)

    Andra Day (The United States vs. Billie Holiday)

    சிறந்த நடிகர் டிவி டிராமா

    78th Golden Globe Nominations a complete list!

    Jason Bateman (Ozark)

    Josh O'Connor (The Crown)

    Bob Odenkirk (Better Call Saul)

    Al Pacino (Hunters)

    Matthew Rhys (Perry Mason)

    சிறந்த நடிகை டிவி டிராமா

    Emma Corrin (The Crown)

    Olivia Colman (The Crown)

    Jodie Comer (Killing Eve)

    Laura Linney (Ozark)

    Sarah Paulson (Ratched)

    சிறந்த இயக்குநர்

    David Fincher, Mank

    Regina King, One Night in Miami

    Aaron Sorkin, The Trial of the Chicago 7

    Chloé Zhao, Nomadland

    Emerald Fennell, Promising Young Woman

    சிறந்த இசை அல்லது காமெடி திரைப்படம்

    Borat Subsequent Movie

    Hamilton

    Music

    Palm Springs

    The Prom

    சிறந்த நாடகம்

    The Father

    Mank

    Nomadland

    Promising Young Woman

    The Trial of the Chicago 7

    சிறந்த இசை

    The Midnight Sky

    Tenet

    News of the World

    MankSoul

    சிறந்த லிமிடட் தொடர்

    Normal People

    The Queen's Gambit

    Small Axe

    The Undoing

    சிறந்த டிவி டிராமா

    Ratched

    Ozark

    The Crown

    Lovecraft Country

    The Mandalorian

    Unorthodox

    சிறந்த நடிகர் இசை அல்லது காமெடி

    Sacha Baron Cohen (Borat Subsequent Moviefilm)

    James Corden (The Prom)

    Lin-Manuel Miranda (Hamilton)

    Dev Patel (Personal History of David Copperfield)

    சிறந்த நடிகை இசை அல்லது காமெடி

    Maria Bakalova (Borat Subsequent Moviefilm)

    Kate Hudson (Music)

    Michelle Pfeiffer (French Exit)

    Rosamund Pike (I Care a Lot)

    Anya Taylor-Joy (Emma)

    சிறந்த நடிகர் லிமிடட் தொடர்

    Bryan Cranston (Your Honor)

    Jeff Daniels (The Comey Rule)

    Hugh Grant (The Undoing)

    Ethan Hawke (The Good Lord Bird)

    Mark Ruffalo (I Know This Much Is True)

    சிறந்த நடிகை லிமிடட் தொடர்

    Cate Blanchett (Mrs America)

    Daisy Edgar-Jones (Normal People)

    Shira Haas (Unorthodox)

    Nicole Kidman (The Undoing)

    Anya Taylor-Joy (The Queen's Gambit)

    சிறந்த டிவி நடிகர் இசை அல்லது காமெடி

    Don Cheadle (Black Monday)

    Nicholas Hoult (The Great)

    Eugene Levy (Schitt's Creek)

    Jason Sudeikis (Ted Lasso)

    Ramy Youssef (Ramy)

    சிறந்த டிவி நடிகை இசை அல்லது காமெடி

    Lily Collins (Emily in Paris)

    Kaley Cuoco (The Flight Attendant)

    Elle Fanning (The Great)

    Catherine O'Hara (Schitt's Creek)

    Jane Levy (Zoey's Extraordinary Playlist)

    சிறந்த துணை நடிகர்

    Sacha Baron Cohen (The Trial of the Chicago 7)

    Daniel Kaluuya (Judas and the Black Messiah)

    Jared Leto (The Little Things)

    Bill Murray (On the Rocks)

    Leslie Odom, Jr. (One Night in Miami)

    சிறந்த துணை நடிகை

    Jodie Foster (The Mauritanian)

    Olivia Colman (The Father)

    Glenn Close (Hillbilly Elegy)

    Amanda Seyfried (Mank)

    Helena Zengel (News of the World)

    சிறந்த அனிமேஷன் திரைப்படம்

    The Croods: A New Age

    Onward

    Over the Moon

    Soul

    Wolfwalkers

    சிறந்த திரைக்கதை

    The Father

    Mank

    Nomadland

    Promising Young Woman

    The Trial of the Chicago 7

    சிறந்த துணை நடிகர் (டிவி)

    John Boyega (Small Axe)

    Brendan Gleeson (The Comey Rule)

    Dan Levy (Schitt's Creek)

    Jim Parsons (Hollywood)

    Donald Sutherland (The Undoing)

    சிறந்த துணை நடிகை (டிவி)

    Cynthia Nixon (Ratched)

    Gillian Anderson (The Crown)

    Helena Bonham Carter (The Crown)

    Julia Garner (Ozark)

    Annie Murphy (Schitt's Creek)

    சிறந்த லிமிடட் தொடர்

    Normal People

    The Queen's Gambit

    Small Axe

    The Undoing

    Unorthodox

    சிறந்த அயல்நாட்டு மொழித் திரைப்படம்

    Another Round

    La Llorona

    The Life Ahead

    Minari

    English summary
    Netflix webseries The Crown leading in the 78th Golden Globe Award nominations list. Tenet and Borat subsequent movie also present in the list.
    உடனடி நியூஸ் அப்டேட்டுகள்
    Enable
    x
    Notification Settings X
    Time Settings
    Done
    Clear Notification X
    Do you want to clear all the notifications from your inbox?
    Settings X
    X