For Quick Alerts
    ALLOW NOTIFICATIONS  
    For Daily Alerts

    அவதார், டாப் கன் வரிசையில் ஆர்ஆர்ஆர்... கோல்டன் குளோப் முழுமையான விருது பட்டியல் இதோ...

    |

    லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ்: 2023ம் ஆண்டிற்கான கோல்டன் குளோப்ஸ் விருதுகள் அமெரிக்காவின் லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் நகரில் நடைபெற்று முடிந்துள்ளது.
    இந்தியாவில் இருந்து ராஜமெளலியின் ஆர்.ஆர்.ஆர் திரைப்படமும் கோல்டன் குளோப்ஸ் விருது விழாவில் கலந்துகொண்டது.
    அதில் ஆங்கிலம் அல்லாத மற்ற மொழி பாடலுக்கான விருதை ஆர்.ஆர்.ஆர் படத்தில் இடம்பெற்ற் நாட்டு கூத்து பாடல் வென்றது.
    இதுதவிர 2023 கோல்டன் குளோப்ஸ் விருதுகளின் முழுமையான பட்டியலை தற்போது பார்க்கலாம்.

    கோல்டன் குளோப் விருதுகள் 2023: வரலாற்று வெற்றி.. ஆர்ஆர்ஆர் நாட்டு கூத்து பாட்டுக்கு விருது!கோல்டன் குளோப் விருதுகள் 2023: வரலாற்று வெற்றி.. ஆர்ஆர்ஆர் நாட்டு கூத்து பாட்டுக்கு விருது!

    80வது கோல்டன் குளோப்ஸ் விருதுகள்

    80வது கோல்டன் குளோப்ஸ் விருதுகள்

    அமெரிக்காவின் லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் நகரில் 2023ம் ஆண்டின் கோல்டன் குளோப்ஸ் விருதுகள் விழா நடைபெற்றது. இதில் ராஜமெளலி இயக்கிய ஆர்.ஆர்.ஆர் திரைப்படத்தில் இருந்து நாட்டு கூத்து பாடல் விருது வென்று அசத்தியுள்ளது. இதனையடுத்து இசையமைப்பாளர் கீரவாணி கோல்டன் குளோப் விருதை மேடையேறி பெற்றுக்கொண்டார். இந்திய சினிமா ரசிகர்கள் இதனை கொண்டாடி வரும் நிலையில், பிரபலங்கள் பலரும் ஆர்.ஆர்.ஆர் படக்குழுவினருக்கு வாழ்த்து தெரிவித்து வருகின்றனர்.

    முழுமையான பட்டியல் இதோ

    முழுமையான பட்டியல் இதோ

    Best Film - Drama
    Avatar: The Way of Water
    B Vi S
    The Fabel Mars - Winner
    Tar
    Top Gun: Maverick

    Best film – musical or comedy

    Best film – musical or comedy

    Babylon
    The Banshees of Inisherin - WINNER
    Everything Everywhere All at Once
    Glass Onion: A Knives Out Mystery
    Triangle of Sadness

    Best TV series – drama

    Best TV series – drama

    Better Call Saul
    The Crown
    House of the Dragon - WINNER
    Ozark
    Severance

    Best TV series – musical or comedy

    Best TV series – musical or comedy

    Abbott Elementary - WINNER
    The Bear
    Hacks
    Only Murders in the Building
    Wednesday

    Best limited series, anthology series, or TV movie

    Best limited series, anthology series, or TV movie

    Black Bird
    Monster: The Jeffrey Dahmer Story
    Pam and Tommy
    The Dropout
    The White Lotus: Sicily - WINNER

    Best actor in a TV series – drama

    Best actor in a TV series – drama

    Jeff Bridges, The Old Man
    Kevin Costner, Yellowstone - WINNER
    Diego Luna, Andor
    Bob Odenkirk, Better Call Saul
    Adam Scott, Severance

    Best actor in a limited series or TV movie

    Best actor in a limited series or TV movie

    Taron Egerton, Black Bird
    Colin Firth, The Staircase
    Andrew Garfield, Under the Banner of Heaven
    Evan Peters, Monster: The Jeffrey Dahmer Story - WINNER
    Sebastian Stan, Pam and Tommy

    Best actress in a limited series or TV movie

    Best actress in a limited series or TV movie

    Jessica Chastain, George and Tammy
    Julia Garner, Inventing Anna
    Lily James, Pam and Tommy
    Julia Roberts, Gaslit
    Amanda Seyfried, The Dropout - WINNER

    Best supporting actress in a limited series or TV movie

    Best supporting actress in a limited series or TV movie

    Jennifer Coolidge, The White Lotus - WINNER
    Claire Danes, Fleishman Is in Trouble
    Daisy Edgar-Jones, Under the Banner of Heaven
    Niecy Nash-Betts, Monster: The Jeffrey Dahmer Story
    Aubrey Plaza, The White Lotus

     Best supporting actor in a limited series or TV movie

    Best supporting actor in a limited series or TV movie

    F Murray Abraham, The White Lotus
    Domhnall Gleeson, The Patient
    Paul Walter Hauser, Black Bird - WINNER
    Richard Jenkins, Monster: The Jeffrey Dahmer Story
    Seth Rogen, Pam and Tommy

    Best screenplay

    Best screenplay

    Todd Field, Tár
    Tony Kushner & Steven Spielberg, The Fabelmans
    Daniel Kwan, Daniel Scheinert, Everything Everywhere All at Once
    Martin McDonagh, The Banshees of Inisherin - WINNER
    Sarah Polley, Women Talking

    Best director

    Best director

    James Cameron, Avatar: The Way of Water
    Daniel Kwan and Daniel Scheinert, Everything Everywhere All at Once
    Baz Luhrmann, Elvis
    Martin McDonagh, The Banshees of Inisherin
    Steven Spielberg, The Fabelmans - WINNER

    Best non-English language film

    Best non-English language film

    RRR (India)
    All Quiet on the Western Front (Germany)
    Argentina, 1985 (Argentina) - WINNER
    Close (Belgium)
    Decision to Leave (South Korea)

    Best actress – drama

    Best actress – drama

    Cate Blanchett, Tár - WINNER
    Olivia Colman, Empire of Light
    Viola Davis, The Woman King
    Ana de Armas, Blonde
    Michelle Williams, The Fabelmans

    Best supporting actress in a TV series

    Best supporting actress in a TV series

    Elizabeth Debicki, The Crown
    Hannah Einbinder, Hacks
    Julia Garner, Ozark - WINNER
    Janelle James, Abbott Elementary
    Sheryl Lee Ralph, Abbott Elementary

    Best supporting actor

    Best supporting actor

    Brendan Gleeson, The Banshees of Inisherin
    Ke Huy Quan, Everything Everywhere All at Once - WINNER
    Barry Keoghan, The Banshees of Inisherin
    Brad Pitt, Babylon
    Eddie Redmayne, The Good Nurse

    Best supporting actress

    Best supporting actress

    Angela Bassett, Black Panther: Wakanda Forever - WINNER
    Kerry Condon, The Banshees of Inisherin
    Jamie Lee Curtis, Everything Everywhere All at Once
    Dolly De Leon, Triangle of Sadness
    Carey Mulligan, She Said

    Best supporting actor in a TV series

    Best supporting actor in a TV series

    John Lithgow, The Old Man
    Jonathan Pryce, The Crown
    John Turturro, Severance
    Tyler James Williams, Abbott Elementary - WINNER
    Henry Winkler, Barry

     Best original score

    Best original score

    Alexandre Desplat, Guillermo del Toro's Pinocchio
    Hildur Guðnadóttir, Women Talking
    Justin Hurwitz, Babylon - WINNER
    John Williams, The Fabelmans
    Carter Burwell, The Banshees of Inisherin

    Best original song

    Best original song

    Carolina, Taylor Swift (Where the Crawdads Sing)
    Ciao Papa, Guillermo del Toro & Roeban Katz (Guillermo del Toro's Pinocchio)
    Hold My Hand, Lady Gaga and Bloodpop (Top Gun: Maverick)
    Lift Me Up, Tems, Ludwig Göransson, Rihanna and Ryan Coogler (Black Panther: Wakanda Forever)
    Naatu Naatu, Kala Bhairava, M. M. Keeravani, Rahul Sipligunj (RRR) - WINNER

    Best actor in a TV series – musical or comedy

    Best actor in a TV series – musical or comedy

    Donald Glover, Atlanta
    Bill Hader, Barry
    Steve Martin, Only Murders in the Building
    Martin Short, Only Murders in the Building
    Jeremy Allen White, The Bear - WINNER

    Best actress in a TV series – musical or comedy

    Best actress in a TV series – musical or comedy

    Quinta Brunson, Abbott Elementary - WINNER
    Kaley Cuoco, The Flight Attendant
    Selena Gomez, Only Murders in the Building
    Jenna Ortega, Wednesday
    Jean Smart, Hacks

    Best actor – musical or comedy

    Best actor – musical or comedy

    Diego Calva, Babylon
    Daniel Craig, Glass Onion: A Knives Out Mystery
    Adam Driver, White Noise
    Colin Farrell, The Banshees of Inisherin - WINNER
    Ralph Fiennes, The Menu

    Best actress – musical or comedy

    Best actress – musical or comedy

    Margot Robbie, Babylon
    Anya Taylor-Joy, The Menu
    Emma Thompson, Good Luck to You, Leo Grande
    Lesley Manville, Mrs. Harris Goes to Paris
    Michelle Yeoh, Everything Everywhere All at Once - WINNER

    Best animated film

    Best animated film

    Guillermo del Toro's Pinocchio - WINNER
    Inu-Oh
    Marcel the Shell With Shoes On
    Puss in Boots: The Last Wish
    Turning Red

    Best actor – drama

    Best actor – drama

    Austin Butler, Elvis - WINNER
    Brendan Fraser, The Whale
    Hugh Jackman, The Son
    Bill Nighy, Living
    Jeremy Pope, The Inspection

    Best actress in a TV series – drama

    Best actress in a TV series – drama

    Emma D'Arcy, House of the Dragon
    Laura Linney, Ozark
    Imelda Staunton, The Crown
    Hilary Swank, Alaska Daily
    Zendaya, Euphoria - WINNER

    English summary
    Golden Globe Awards 2023 Winners List (கோல்டன் குளோப் விருதுகள் 2023 வெற்றியாளர்களின் முழு பட்டியல்): The 2023 Golden Globe Awards ceremony was held in Los Angeles, USA. Awards were given to many films including Avatar, Top Gun Maverick, and R.R.R. Check out its complete list now.
    உடனடி நியூஸ் அப்டேட்டுகள்
    Enable
    x
    Notification Settings X
    Time Settings
    Done
    Clear Notification X
    Do you want to clear all the notifications from your inbox?
    Settings X
    X